

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MOSHI
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

MKOA WA KILIMANJARO

Simu 2755172/2751865 Fax. 2754305

Kumb. Na. MDC/C.50/27/136



S.L.P. 3003,

MOSHI.

05/08/2019

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI AJIRA YA MKATABA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Moshi
anawatangazia Watanzania wenye sifa kujaza nafasi ya kazi ifuatayo:-

1. DEREVA - 03

SIFA ZA WAOMBAJI:

- Awe ni raia wa Tanzania
- Awe amehitimu Kidato cha nne
- Awe tayari kufanya kazi popote ndani ya Wilaya.
- Asiwe na rekodi ya kesi ya jinai.
- Awe na cheti cha majaribio ya Ufundi Daraja la II
- Awe na leseni class "C"

MAJUKUMU:

- Kuendesha magari ya abiria na malori
- Kuhakikisha gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote, na kufanya uchunguzi wa gari kabla na baada ya safarini
- Kugundua ubovu unaohitaji matengenezo
- Kufanya matengenezo madogo madogo katika kila gari
- Kutunza na kuandaa daftari la safari "log book" kwa safari zote

2. FUNDI UMEME - 01

- Awe ni raia wa Tanzania
- Awe amehitimu Kidato cha nne/sita.
- Awe tayari kufanya kazi popote ndani ya Wilaya.
- Asiwe na rekodi ya kesi ya jinai.
- Awe na stashahada ya Fundi (Umeme) kutoka chuo kinachotambulika Serikalini

